Alonhadat.com.vn

Alonhadat.com.vn, kênh thông tin mua bán nhà đất, cho thuê nhà, văn phòng trên toàn quốc, nhà đất chính chủ, nhà đất giá rẻ. Cập nhật thông tin mua bán nhà đất mới nhất trên khắp các tỉnh thành, tphcm, hà nội, đà nẵng, ..., cho thuê nhà, căn hộ, văn phòng, phòng trọ sinh viên...

Bán nhà gần Trường Tiểu Học Phú Khương, Thành phố Bến Tre

Bán nhà gần Trường Tiểu Học Phú Khương, Thành phố Bến Tre

Bán nhà gần Trường Tiểu Học Phú Khương, bán nhà ngõ hẻm mới nhất @year chính chủ, giá rẻ, hẻm lớn, đường rộng, an ninh. Mua bán nhà ở gần Trường Tiểu Học Phú Khương, Thành phố Bến Tre, nhà cấp 4, bán

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cần thuê trang trại gần Trường Tiểu Học Lê Lợi, Thành phố Bắc Giang

Cần thuê Trang trại gần Trường Tiểu Học Lê Lợi chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, đường rộng, có sổ hồng đỏ, nhiều diện tích khác nhau, hướng đông, tây, nam, ... Cần thuê trang trại Bắc Giang. Cần thuê tr

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cần mua căn hộ chung cư gần Trường Tiểu Học Lê Lợi, Thành phố Đà Lạt ...

Cần mua Căn hộ chung cư gần Trường Tiểu Học Lê Lợi chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, đường rộng, ... Cần mua căn hộ chung cư gần Trường Tiểu Học Lê Lợi, Thành phố Đà Lạt. Không tìm thấy tin nào theo yêu

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán nhà gần Trường Tiểu học Tạ Uyên, Huyện Nhà Bè

Bán nhà gần Trường Tiểu học Tạ Uyên, Huyện Nhà Bè

Oct 29, 2022Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh Cách Trường Tiểu học Tạ Uyên khoảng 802m Những lưu ý khi mua Nhà trong hẻm Giai đoạn tìm hiểu và đàm phán: Tìm hiểu giấy tờ phá

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất gần Trường Tiểu học Tạ Uyên, Huyện Nhà Bè, bán đất thổ cư ...

Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh Cách Trường Tiểu học Tạ Uyên khoảng 167m Những lưu ý khi mua Đất thổ cư, đất ở Tìm hiểu về mảnh đất cần mua Khu dân sinh có tốt không, giao

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán 190m2 ven hồ Tân Xã, công nghệ cao Hòa Lạc, sát đại học FPT, và ...

Mua bán đất Huyện Thạch Thất, Hà Nội, bán đất thổ cư, chính chủ, giá rẻ. Bán 190m2 ven hồ Tân Xã, công nghệ cao Hòa Lạc, sát đại học FPT, và làng đại học Quốc Gia ảnh 0 Bán 190m2 ven hồ Tân Xã, công n

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất gần Trường Tiểu Học Nguyễn Viết Xuân, Quận Gò Vấp, bán đất ...

Nov 4, 2022Bán đất gần Trường Tiểu Học Nguyễn Viết Xuân, bán đất thổ cư mới nhất @year, đất ở chính chủ bán, giá rẻ, vị trí đẹp, đường rộng. Mua bán đất ở gần Trường Tiểu Học Nguyễn Viết Xuân, Quận Gò

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán nhà gần Trường Tiểu Học Hàm Tử, Quận 5

Bán nhà gần Trường Tiểu Học Hàm Tử, Quận 5

Oct 28, 2022Cách Trường Tiểu Học Hàm Tử khoảng 549m. Bán gấp!!! Nhà 4 tầng HXH Trần Hưng Đạo P2 Q5 91m2 chỉ 13 tỷ. 11/10/2022. Bán gấp!!! Nhà 4 tầng HXH Trần Hưng Đạo P2 Q5 91m2 chỉ 13 tỷ VỊ TRÍ ** Hẻ

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cho thuê phòng trọ, nhà trọ gần Trường đại học Kinh Tế Cơ sở B, Quận 10

Jul 19, 2022Giá: 5,5 triệu / tháng. Đường Võ Văn Kiệt, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh. Cách Trường đại học Kinh Tế Cơ sở B khoảng 1152m.

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cần mua kho, xưởng gần Trường Tiểu học Trưng Vương, Thành phố Vũng Tàu

Cần mua Kho, xưởng gần Trường Tiểu học Trưng Vương chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, đường rộng, có sổ hồng đỏ, nhiều diện tích khác nhau, hướng đông, ... Cần mua nhà xưởng Bà Rịa Vũng Tàu. Cần mua nhà x

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cần mua phòng trọ, nhà trọ gần Trường Tiểu học Trưng Vương, Thành phố ...

Cần mua Phòng trọ, nhà trọ gần Trường Tiểu học Trưng Vương chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, đường rộng, có sổ hồng đỏ, nhiều diện tích khác nhau, hướng đông, ... Cần mua phòng trọ Bà Rịa Vũng Tàu. Cần m

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cho thuê nhà hàng, khách sạn gần Đại Học Vinh, Thành phố Vinh

Cho thuê nhà hàng, khách sạn gần Đại Học Vinh mới nhất @year chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, đường rộng, đông dân cư, khu an ninh. Cho thuê khách sạn ở gần Đại Học Vinh, Thành phố Vinh,

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cho thuê nhà hàng, khách sạn gần Trường Đại học Luật, Quận 4

Cho thuê nhà hàng, khách sạn gần Trường Đại học Luật mới nhất @year chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, đường rộng, đông dân cư, khu an ninh. Cho thuê khách sạn ở gần Trường Đại học Luật, Q

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất Đường Nguyễn Thái Học, Thành phố Quy Nhơn, bất động sản ...

Đường Nguyễn Thái Học, Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Quy Nhơn Bán nhà 3 mê mặt tiền Nguyễn Thái Học. 120m2 ngang 4,6m nở hậu 5m giá: 13tỷ500 Hôm nay Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Học . Diện tíc

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán khách sạn Thông Thiên Học Đà Lạt gần Ngã 5 Đại Học

Bán khách sạn Thông Thiên Học Đà Lạt gần Ngã 5 Đại Học

Bán khách sạn Thông Thiên Học Bán khách sạn Thông Thiên Học Đà Lạt gần Ngã 5 Đại Học Ngày đăng: 16/09/2022 Bán khách sạn Thông Thiên Học Đà Lạt gần trung tâm Diện tích sàn: 315m2. Kết cấu: 1 hầm, 1 tr

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cần thuê phòng trọ, nhà trọ gần Trường Đại học Lạc Hồng Cơ sở 2, Thành ...

Cần thuê Phòng trọ, nhà trọ gần Trường Đại học Lạc Hồng Cơ sở 2 chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, đường rộng, có sổ hồng đỏ, nhiều diện tích khác nhau, hướng đông, tây, ... Cần thuê phòng trọ Biên Hoà ..

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán nhà tại Đường Nguyễn Thái Học, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Học 41m2, 49m2, 99m2 và 139m2. Hôm nay. Bán nhà tiền đường Nguyễn Thái Học ???????? Căn 1: Diện tích: 41m2 ngang 3m thực tế 3,4m Nhà 1 mê cũ. P. Ngô Mây gần đường Phạm N

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất, bất động sản tại Đường Nguyễn Công Trứ, Thành phố Huế, Huế

BÁN ĐẤT KIỆT Ô TÔ NGUYỄN CÔNG TRỨ THÔNG NGUYỄN THÁI HỌC,PHƯỜNG PHÚ HỘI, TP HUẾ - Vị trí trung tâm thành phố,Gần trường học, TT văn hóa - thể thao - thương mại và bệnh viện - Đường kiệt Ô Tô thông Nguy

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán nhà tại Đường Nguyễn Thái Học, Thành phố Huế, Huế

Bán nhà tại Đường Nguyễn Thái Học, Thành phố Huế, Huế

Nhà Đất Bán. Bán nhà; Bán đất thổ cư, đất ở; Bán phòng trọ, nhà trọ; Bán nhà mặt tiền; Bán đất nền, liền kề, đất dự án

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

bán đất tái định cư đại học quốc gia hòa lạc, 300m mặt đường đôi, kinh ...

Mua bán đất Huyện Thạch Thất, Hà Nội, bán đất thổ cư, chính chủ, giá rẻ. bán đất tái định cư đại học quốc gia hòa lạc, 300m mặt đường đôi, kinh doanh đông đúc chính chủ gửi bán 300m đất nền hòa lạc, đ

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

bán đất tái định cư đại học quốc gia, mặt đường đôi , khu công nghệ cao ...

Mua bán đất Huyện Thạch Thất, Hà Nội, bán đất thổ cư, chính chủ, giá rẻ. giá rẻ nhất khu vực hiện nay đối diện trường học, vị trí: khu tái đinh cư đại học quốc gia, tại đường đôi - khu c16 đối diện tr

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cần mua đất thổ cư, đất ở gần Trường Tiểu Học Lê Lợi, Thành phố Long ...

Cần mua Đất thổ cư, đất ở gần Trường Tiểu Học Lê Lợi chính chủ, giá rẻ, vị trí đẹp, đường rộng, có sổ hồng đỏ, nhiều diện tích khác nhau, hướng đông, tây, nam, bắc... Mobile Đăng tin nhà đất Đăng ký t

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà trọ Cần Thơ, bán phòng trọ tháng 11/2022

Mua bán nhà trọ Cần Thơ, bán phòng trọ tháng 11/2022

Nhà trọ hẻm 12 (Da Liểu), đường 3 tháng 2, Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ. Hôm nay. Nhà trọ 3 phòng, hẻm 12 (Da Liểu), đường 3 tháng 2, Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ. Giá bán: 2 tỷ 250 triệu. Khách mua n

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán phòng trọ, nhà trọ gần Trường Đại học Cần Thơ, Quận Ninh Kiều

Đường Mậu Thân, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ Cách Trường Đại học Cần Thơ khoảng 1651m Nhà trọ 22 phòng, thu 30 triệu - 700m2 đất - 02 MT KDC Hồng Phát 29/10/2022 - (Mã tin KD205) Vị trí: Tiế

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cho thuê nhà trọ Cần Thơ, thuê phòng trọ, ở ghép tháng 11/2022

Cho thuê nhà trọ Cần Thơ, phòng trọ mới nhất tháng 11/2022 chính chủ, giá rẻ, đường rộng. Cho thuê phòng trọ ở Cần Thơ, nhà trọ, ở ghép, phòng rộng, thoáng mát, chỗ để xe, khu an ninh, có nhiều diện t

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Duplex bancon gần chợ Tân Mỹ - đại học UFM - đại học TDT Quận 7

Cho thuê căn hộ Quận 7, Hồ Chí Minh, chung cư, nhà tập thể cho thuê. ???? Huỳnh Tấn Phát gần đại học Tôn Đức Thắng, chợ Tân Mỹ, đại học UFM. Mất 5p để đến Crescent Mall, khu Phú Mỹ Hưng ???? Full nội

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cho thuê nhà trọ gần Trường Đại học Thương mại, Quận Cầu Giấy, thuê ...

Cho thuê phòng trọ, nhà trọ gần Trường Đại học Thương mại, Quận Cầu Giấy Danh mục bất động sản: cho thuê phòng trọ, cho thuê nhà trọ, ở ghép Cho thuê chung cư mini ở đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, cạnh b

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Cho thuê nhà trọ gần Trường Đại học Thăng Long, Quận Hoàng Mai, thuê ...

Nov 6, 2022Cho thuê phòng trọ 18m2-20m2 khép kín giá 1tr-1,2tr-1,5tr.An ninh tốt, thoải mái giờ giấc.điện nước,mạng đầy đủ Không giới hạn người ở cùng.không chung chủ tiền nhà đóng theo tháng. Địa chỉ

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Đường Hồ Học Lãm, Quận 8, Hồ Chí Minh

Đường Hồ Học Lãm, Phường 14, Quận 8 Có thể bạn quan tâm Sang lại lô đất 100m2 thổ cư MT Lê Bôi-Q8, đường 16m, sổ riêng xây TD, giá 1.8 tỷ/nền Hôm nay Tôi cần sang lại lô đất 100m2 ngay Mặt tiền Lê Bôi

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Đường Hồ Học Lãm, Thành phố Vinh ...

Oct 29, 2022Bán lô đất lối 2 đường Hồ Học Lãm, Yên Xá, Hưng Đông, TP Vinh. + Diện tích: 173m2 + Rộng:7,2m nở hậu + Hướng: Đông bắc + Đường: 15m thông thoáng + Giá bán: 2,99 tỷ ( 17,3tr/m2 ) Vui lòng l

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất Đường Hồ Học Lãm, Quận Sơn Trà, bất động sản bán tháng ...

Aug 31, 2022Mua bán nhà đất Đường Hồ Học Lãm, Quận Sơn Trà, bất động sản bán tháng 9/2022 Tùng HN Land: 0905.96.2468 Chuyên Nhà Đất Biển Sơn Trà, Hải Châu, Ngũ Hành Sơn. Đầy Đủ Phân Khúc Tài Chính Nhi

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất, bất động sản tại Đường Hồ Học Lãm, Quận 8, Hồ Chí Minh

Đường Hồ Học Lãm, Phường 16, Quận 8 Bán nhà xưởng mặt tiền đường Hồ Học Lãm Hôm qua Bán 3800m2 nhà xưởng mặt tiền đường Hồ Học Lãm Sổ 3200m2 thực tế sử dụng 3800m2 Đất sản xuất kinh doanh giao 50 năm

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất, bất động sản tại Đường Hồ Học Lãm, Quận Bình Tân, Hồ ...

Nov 3, 2022Đất thổ cư đường Hồ Học Lãm,P An Lạc Bình Tân.Bán 1,8 tỷ sổ hồng riêng Hôm nay Vị trí: Nằm ngay đường Hồ Học Lãm,Phường An Lạc Quận Bình Tân - Tiện ích: Gần trường học, bệnh viện, chợ, trun

Tên miền: alonhadat.com.vn Đọc thêm

Căn hộ chung cư Học Viện Quốc Phòng - Alonhadat.com.vn

Căn hộ chung cư Học Viện Quốc Phòng - Alonhadat.com.vn

Bán căn góc CC Học Viện Quốc Phòng, 136m, 3 ngủ, tặng SLOT ôtô trị giá 300tr, chỉ 29tr/m Hôm nay Diện tích: 136 m 2 Giá: 3,95 tỷ Liên hệ : Nguyễn Tuyết Trinh 0936.043.368 Bán căn góc CC Học Viện Quốc